

UONGOZAJI WATALII NA UTALII WA ASILI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- a) Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- b) Jozi mbili za viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe jozi mbili.
- c) Madaftari (counter book) 7
- d) Picha ndogo 1 (passport size)
- e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 – 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
- f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- g) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
- h) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya MISO iliyoainishwa kwenye kipengele B hapo chini kwaajili ya kulipia BIMA.
- i) Panga kwa ajili ya USAFI wa Mazingira.
- j) Viatu vya karakana-**SAFARI BOOT RANGI YA KAKI** (*Isiwe na Mahadhi ya Kijeshi*).
- k) **Kwa wale wa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kwenye kipengele (a) hadi (J) waje na;
 - i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au **kaputula** hayaruhusiwi
 - ii. Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	COMBAT, PEA 2 (SURUALI, SHATI NA KOFIA)	2	60,000	120,000
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	50,00
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			210,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000
			MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000
			MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number/Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,e

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

UPISHI/FOOD PRODUCTION

**MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI.**

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- a) Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- c) Madaftari (counter book) 7
- d) Picha ndogo 1 (passport size)
- e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 – 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
- f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- g) Viatu vya usalama jikoni (kitchen safety shoes au raba) rangi nyeusi.
- h) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya MISO iliyoainishwa kwenye kipengele B hapo chini kwaajili ya kulipia BIMA.
- j) Reki moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.
- k) **Kwa wale watakaokaa bwenini** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (j); waje na;
 - i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
 - ii. Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	PEA 2 ZA SARE YA UPISHI (SULUARI, KOTI, APRON, SCARF NA KOFIA)	2	60,000	120,000
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	50,00
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			210,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye control number/Namba ya Malipo iliyoambatanishwa,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

UHUDUMU WA VYUMBA VYA KULALA /HOUSE KEEPING

**MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI.**

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- a) Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- c) Madaftari (counter book) 7
- d) Picha ndogo 1 (passport size)
- e) Rim moja ya Karatasi za Mistari (Examination Paper 8” x 13”-400 Sheets).
- f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- g) **GUMBOOT** nyeusi
- h) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya MISO iliyoainishwa kwenye kipengele B hapo chini kwaajili ya kulipia BIMA.
- j) Slesha moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (j) waje na;
 - I. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
 - II. Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	SETI MBILI ZA SARE YA UHUDUMU WA VYUMBA (SURUALI, SHATI LA MIKONO MIFUPI NA APRON)	2	50,000	100,000

2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			190,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number/Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

MAPOKEZI (FRONT OFFICE)

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- a) Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- b) Mashati mawili ya bluu bahari yenye mikono mirefu.
- c) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- d) Madaftari (counter book) 7
- e) Picha ndogo 1 (passport size)
- f) Rim moja ya Karatasi za Mistari (Examination Paper 8” x 13”-400 Sheets).
- g) **Gumboot** nyeusi
- h) Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya MISO iliyoainishwa kwenye kipengele B hapo chini kwaajili ya kulipia BIMA.
- j) Slesha moja kwa ajili ya usafi wa mazingira.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (k) waje na;
 - i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
 - ii. Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	SETI MBILI ZA SARE YA UHUDUMU WA OFISINI (SURUALI NYEUSI SET 2 NA TAI)	2	35,000	70,000
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000

3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			160,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN- JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000
			MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000
			MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number/Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

UASHI/MASONRY AND BRICKLAYING

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- a) Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- b) Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe jozi mbili.
- c) Madaftari (counter book)7
- d) Picha ndogo 1 (passport size)
- e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
- f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.
- g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya MISO iliyoainishwa
- j) Sururu (Shoka-jembe) moja na mpini wake kwa ajili ya usafi wa Mazingira.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (j) waje na;
 - i. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. **(Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**
 - ii. Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000

4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN- JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

MOTOR VEHICLE MECHANICS/UFUNDI MAGARI

**MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA
CHUONI**

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book) 7

- d) Picha ndogo 1 (passport size)
- e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.
- f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.
- g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17" iwe na turnup, aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue, **(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.**
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa
- j) Raba kwa ajili ya usafi.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (J) waje na;
- i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. **(Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**
 - ii. Godoro JIPYA la 4"x3"x6", shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000

5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepokana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

FITTER MECHANICS/UFUNDI MITAMBO

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book) 7
- Picha ndogo 1 (passport size)
- Karatasi nyeupe (A3 500 Sheets - 420 x 297mm, 80g/m²) rim moja.

- f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.
- g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17" iwe na turnup, aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue, **(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepokana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.**
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa
- j) Raba kwa ajili ya usafi.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (J) waje na;
- i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. **(Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**
 - ii. Godoro JIPYA la 4"x3"x6", shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000

4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN- JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

USEREMALA/MASONRY AND CARPENTRY AND JOINERY

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron - mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book)7
- Picha ndogo 1 (passport size)

- e) Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) Rim moja.
- f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.
- g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(**ISIWE MODO**) **Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepokana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.**
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa
- j) Sururu (Shoka-jembe) moja na mpini wake kwa ajili ya usafi wa Mazingira.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (J) waje na;
- Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (**Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**)
 - Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000

4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN- JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha ya tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

DOMESTIC ELECTRICAL INSTALLATION/UMEME WA MAJUMBANI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book)7
- Picha ndogo 1 (passport size)

- e) Rim moja ya Karatasi za Mistari (Examination Paper 8" x 13"-400 Sheets).
- f) Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.
- g) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- h) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17" iwe na turnup,aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue, **(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.**
- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa
- j) Sururu/Shoka jembe moja na mpini wake kwa ajili ya usafi wa Mazingira.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (j) waje na;
- Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. **(Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**
 - Godoro JIPYA la 4"x3"x6", shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000

5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

UHAZILI NA KOMPUTA/SECRETARIAL AND COMPUTER APPLICATION

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book) 7
- Picha ndogo 1 (passport size)
- Karatasi nyeupe (photocopy paper A4 - 21cm x 29.7cm, 80 GSM) rim moja.

- f) Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.
- g) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(**ISIWE MODO**) **Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.**
- h) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa.
- i) Raba kwa ajili ya usafi.
- j) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (J) waje na;
- Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (**Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**)
 - Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVERCOAT MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, NYEUPE) IWE YENYE MIKONO MIREFU			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000

6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000 MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000 MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

ICT/TEKNOLOJIA YA HABARI NA MAWASILIANO

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book) 7
- Picha ndogo 1 (passport size)
- Rim moja ya Karatasi za Mistari (Examination Paper 8” x 13”-400 Sheets).
- Viatu aina ya raba kwa ajili ya michezo.

- g) Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue,(**ISIWE MODO**) **Soma Kwa makini Na zingatia maelekezo kuepokana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.**
- h) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa.
- i) Raba kwa ajili ya usafi.
- j) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (J) waje na;
- Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (**Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi**)
 - Godoro JIPYA la 4”x3”x6”, shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVERCOAT MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, NYEUPE) IWE YENYE MIKONO MIREFU		MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.	
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400

	JUMLA	90,400
--	--------------	---------------

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000
			MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000
			MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

WELDING AND METAL FUBRICATION/UCHOMELEAJI

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book) 7
- Picha ndogo 1 (passport size)
- Karatasi nyeupe (A3 500 Sheets - 420 x 297mm, 80g/m²) rim moja.
- Viatu vya karakana (safety boot) Jozi moja.
- Viatu aina ya raba kwaajili ya michezo.
- Suruali mbili za bluu ziwe na rinda 2, Upana chini 17” iwe na turnup,aina ya kitambaa iwe ni ISTEM No. 1, Dark Blue, **(ISIWE MODO) Soma Kwa makini Na**

zingatia maelekezo kuepukana Na usumbufu Kwa kutozingatia, hautopokelewa.

- i) Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya **MISO** iliyoainishwa
- j) Raba kwa ajili ya usafi.
- k) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (J) waje na;
 - i. Mavazi na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
 - ii. Godoro JIPYA la 4"x3"x6", shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika;

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	OVAROLI MOJA (KITAMBAA AINA YA ISTEM NO. 1, DARK BLUE)			MWANAFUNZI AJE NALO WAKATI WA KURIPOTI CHUONI TAREHE YA KUFUNGUA CHUO.
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5,000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFAZI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			90,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN-JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000
			MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000
			MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number / Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni

NB: Soma Kwa makini na kufuata maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).

UHUDUMU WA VYAKULA NA VINYWAJI (FBSS)

MAHITAJI YA VIFAA UNAVYOTAKIWA KUJA NAVYO AU KUVINUNUA HAPA CHUONI.

Unatakiwa kuja na vifuatavyo kwa matumizi yako chuoni:

- Mashati mawili meupe ya tetron – mikono mifupi.
- Mashati mawili meupe ya mikono mirefu ya tetroni
- Jozi ya viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na soksi nyeupe pea mbili.
- Madaftari (counter book) 7
- Picha ndogo 1 (passport size)
- Rim moja ya Karatasi za Mistari (Examination Paper 8” x 13”-400 Sheets).
- Suruali mbili za bluu ziwe Na rinda 2, Upana chini 17” iwe Na turnup na aina ya kitambaa iwe ni (ISTEM Namba. 1, Dark Blue) ISIWE MODO
- Bima ya Afya ya Taifa (NHIF) (Kila mtu aje Na bima yake mkononi kwani afya ya Mwanafunzi Ni dhamana Na jukumu la mzazi/mlezi. Endapo huna utatakiwa

kulipia TSH 50,400/= kwenye akaunti ya MISO iliyoainishwa kwenye kipengele B hapo chini kwaajili ya kulipia BIMA.

- i) Kwanja moja Kwa ajili ya usafi wa mazingira.
- j) **Kwa wale watakaokaa BWENI** pamoja na mahitaji yaliyoorodheshwa kipengele (a) hadi (k) waje na;
 - iii. Mavazi Na vifaa vya USAFI binafsi. (Mavazi ya kubana, yasiyo ya heshima, pensi au kaputula hayaruhusiwi
 - iv. Godoro JIPYA la 4"x3"x6", shuka mbili (pink Kwa wasichana Na bluu Kwa wavulana), mto, blanketi, chandarua nyeupe, bakuli, sahani, kikombe, kijiko cha chakula, ndoo mbili ndogo.

Unatakiwa kulipa fedha kwa ajili ya kununua vifaa au kulipia mahitaji yafuatayo kwenye Akaunti husika:

A: CRDB AKAUNTI NAMBA 0150077816700. JINA; VETA MIKUMI SACCOS LIMITED

NA.	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	TRACKSUIT YA MICHEZO	1	30,000	30,000
2	NEMBO YA VETA	1	5,000	5,000
3	TSHIRT MBILI ZENYE NEMBO YA VETA	2	15,000	30,000
	JUMLA			65,000

B. CRDB AKAUNTI NAMBA 0133710961400. JINA; MIKUMI STUDENTS ORGANISATION-MISO

NA	KIFAA/VIFAA/MAHITAJI	IDADI	GHARAMA	JUMLA
1	SETI MBILI ZA SARE YA UHUDUMU WA VYAKULA NA VINYWAJI (SURUALI NYEUSI, SKAFU NA NEKITAI)	2	40,000	80,000
2	FEDHA KWA AJILI YA MICHEZO KWA MWAKA	1	10,000	10,000
3	KITAMBULISHO CHA MWANACHUO	1	10,000	10,000
4	SERIKALI YA WANAFUNZI (MISO) MIKUMI STUDENT ORGANIZATION	1	5,000	5000
5	FEDHA KWA AJILI YA MAHAFALI	1	15,000	15,000
6	BIMA YA AFYA KWA WANAFUNZI (NHIF)		50,400	50,400
	JUMLA			170,400

C: ADA/KARO NA FEDHA YA TAHADHARI

1	ADA KWA MUHULA I (JAN- JUNI 2024) NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	MWAKA I -60,000
			MUHULA I- 30,000
		BWENI	MWAKA 1 -120,000
			MUHULA 1- 60,000
2	FEDHA YA TAHADHARI NAMBA YA MALIPO YA MWAKA/CONTROL NUMBER	KUTWA	20,000
		BWENI	

Malipo ya Ada na Fedha tahadhari/Ukarabati yalipwe kwenye **control number/Namba ya Malipo iliyoambatanishwa**,

Fedha ya Tahadhari ikiishakulipwa haitarejeshwa itatumika katika kudumisha mazingira ya kujifunzia Mwanafunzi awapo chuoni kwa kipindi husika cha masomo.

Fedha nyingine zilipwe kwenye Akaunti husika kama zilivyooneshwa na kuwasilisha risiti/stakabadhi za Malipo husika wakati wa kuripoti chuoni.

NB: Soma Kwa makini na zingatia maelekezo kuepukana na usumbufu Kwa kutozingatia (hautopokelewa).